Girman Iyali na Smart Electric Air Fryer MM-1012D


Cikakken Bayani

Manual

Gabatarwar Samfura na MM-1012D

Ji daɗin abincin da kuka fi so ba tare da ƙarin adadin kuzari ba.Wannan fryer ɗin iska yana ba ku damar toya, gasa, gasa, da gasa ba tare da ɗanɗano mai ba.Yi soyayyen kaza, nama, soyayyen faransa, pizza da ƙari mai yawa a cikin na'urar tebur guda ɗaya.

Sleek kuma na zamani tare da menu na allon taɓawa na ci gaba.Ɗauki zato daga dafa abinci tare da ginannen menu na allon taɓawa mai nuna saiti 8 na dafa abinci: Fries/ Chips, Alade, Chicken, Steak, Shrimp, Cake, Kifi, da Pizza.An sanye shi da kewayon zafin jiki mai faɗi daga 180Fahrenheit zuwa Fahrenheit 400 a cikin haɓaka digiri 10 da lokacin dafa abinci har zuwa mintuna 30.

Yana nuna sabon maɓallin Fara/Tsaida don canza lokaci da zafin jiki a tsakiyar zagayowar dafa abinci.Kar a manta da girgiza tare da sabon ginannen aikin ƙararrawa wanda ke tunatar da ku girgiza kayan aikin ku a cikin ƙarin mintuna 5, 10, 15.

Neman Kyauta-Wannan fryer na iska shine cikakkiyar kyauta a ƙarƙashin bishiyar ga kowa da kowa.Sami wannan fryer ɗin iska mai aiki da yawa don uwaye a kan tafi, dads waɗanda ke son dafa abinci, kakanni ko duk wanda ke son samun lafiya.Wannan fryer na iska yana ba ku damar dafa abincin soyayyen da kuka fi so tare da ɗan ƙaramin mai kuma ba tare da ɓarnar da ke zuwa tare da soya mai zurfi ba.

Fasahar Jirgin Sama na gaggawa - abinci yana dafa abinci daga kowane bangare lokaci guda kamar soyawa a cikin mai, don haka za ku sami nau'in nau'in kintsattse da kuke so.

Bayanin samfur

ITEM

Nau'in No.

Sigar Aiki

Wutar lantarki

Ƙarfi

Trivet/

Kwando

Saitin zafin jiki

Aiki

Lokaci

Air Fryer

Saukewa: MM-1012D

Nuni Panel Dijital

220-240V

/ 50-60Hz

1350W

Trivet

80-200 ℃

0-30 min

Feature da Aikace-aikacen MM-1012D

img (6)

Bayanan OEM/ODM na Samfuran Mu

img (5)
img (6)

Cancantar Kayayyakinmu

img (8)

Bayarwa, Jigilar kaya da Bayar da Kayayyakinmu

img (7)

FAQ

1. Ta yaya za mu iya ba da tabbacin inganci?

Koyaushe samfurin pre-samar kafin yawan samarwa;Koyaushe Dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;Muna da ƙwararrun ƙungiyar QM ta mutane 10 da ke yi mata aiki.

2. Za ku iya yarda don yin OEM ko ODM?

Ee, za mu iya yarda da buƙatarku bisa ga ci-gaba da fasaha, aiki tare da ƙwarewa.

3. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?

T / T ko L / C a gani.

4. Menene mafi kyawun farashin wannan samfurin?

Farashin negotiable.Zai iya canzawa bisa ga adadin ku ko kunshin ku.Lokacin da kuke yin tambaya, da fatan za a sanar da mu adadin da kuke so.

5. Menene tattarawar ku bisa farashin da kuka faɗi?

Farashin da muka ambata ya dogara ne akan akwatin launi da kwali na fitarwa wanda muke amfani da shi akai-akai.

6. Menene Lokacin Isar ku?

Kullum muna iya gama oda a kusan kwanaki 45, amma muna buƙatar gwargwadon adadin da kuka yi oda.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana